วันที่ 15 มีนาคม พ.ศ.2567 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มศึกษานิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และนางสาวมณียา จิตธิวงษ์ ศึกษานิเทศก์ สพป. นครปฐม เขต 1 เข้าร่วมการประชุม Zoom Meeting การขับเคลื่อนแผนการยกระดับผลการประเมินจากโปรแกรมประเมินสมรรถนะนักเรียนมาตรฐานสากล (PISA) กลุ่มผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์ ณ กลุ่มศึกษานิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/1399_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/1400_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/1404_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/1405_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/1403_0.jpg)