วันพฤหัสบดีที่ 7 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม ครั้งที่ 1/2567 ซึ่งการประชุมในครั้งนี้ สพป. นครปฐม เขต 1 ได้เสนอแผนปฏิบัติการประจำปี พ.ศ. 2567 ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา และแผนการรับนักเรียนระดับชั้นอนุบาลปีที่ 1 (3 ปีบริบูรณ์) ปีการศึกษา 2567 เพื่อพิจารณาให้ความเห็นชอบ ณ ห้องประชุมวัชรีรมยา (ชั้น 3) ศาลากลางจังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/803909_0-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/803904_0-498x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/803908_0-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/803914_0-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/803919_0-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/803814_0-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/803907_0-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/J4P2DNT4jkxVCEMU8