วันที่ 4 มีนาคม 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน ดร.ฐาปนี พวงงาม นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมสร้างความเข้าใจ การติดตาม ประเมินผล การบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของ สพฐ. ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ผ่านแอปพลิเคชัน ZOOM เพื่อเป็นการสร้างความรู้ ความเข้าใจในการรายงานผลที่ตรงกัน และบรรลุตามเป้าหมายและวัตถุประสงค์อย่างมีประสิทธิภาพ
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/188055_0-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/188058_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/S__20914228_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/188066_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/S__20914229_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/S__20914212_0-1024x768.jpg)
รับชมภาพำกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/XUQaY235TNqpLUYy5