![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/S__415432708_0-1024x770.jpg)
วันจันทร์ที่ 29 มกราคม พ.ศ.2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เข้าร่วมการประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการส่วนกลางที่มีพื้นที่ปฏิบัติงานในจังหวัดนครปฐม ประจำเดือนมกราคม 2567 โดยมี นายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานในการประชุมฯ พร้อมด้วย รองผู้ว่าราชการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการและผู้แทนจากหน่วยงานทุกภาคส่วนในจังหวัดนครปฐม เพื่อมอบนโยบายและแจ้งข้อราชการสำคัญ เพื่อบูรณาการการปฏิบัติงานอย่างมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมพิมานปฐม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครปฐม อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/S__415416322-1024x770.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/S__415432709_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/424526848_692070086467740_4219266484620493365_n-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/424539816_692070766467672_1200187279631278411_n-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/S__415432706_0-1024x768.jpg)