![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7485-1024x683.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 25 มกราคม พ.ศ.2567 นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนการดำเนินงานตามมาตรฐานสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาสู่การบริหารและการจัดการศึกษาของสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เพื่อร่วมกำหนดกรอบแนวทางและขับเคลื่อนการดำเนินงานตามมาตรฐานสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาสู่การบริหารและการจัดการศึกษาของสถานศึกษาให้บรรลุตามเป้าหมาย ตลอดจนรวบรวม สังเคราะห์ข้อมูลผลการดำเนินงานและจัดทำรายงาน เพื่อเป็นผลงานเชิงประจักษ์ในภาพรวมของหน่วยงานในการเผยแพร่ต่อสาธารณชน ในการนี้มี คณะผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรใน สพป.นครปฐม เขต 1 ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมฯในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7535-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7447-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7452-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7491-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7489-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7461-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/hDGZc78M6L44F4Sv9