เมื่อวันที่ 22 มกราคม 2567 ดร.ณัฐฎิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 มอบหมายให้ ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ดำเนินการประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดการฝึกอบรมผู้บังคับบัญชาลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ระดับสถานศึกษา ณ ห้องประชุมจันหอม ชั้น 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/70634-1024x771.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/70635-1024x771.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/70636-1024x771.jpg)