วันพุธที่ 17 มกราคม 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงรับเงินอุดหนุน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยมี นายจิรวัฒน์ สะสมทรัพย์ นายก อบจ.นครปฐม เป็นประธานในการร่วมลงนามรับเงินอุดหนุน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ในการนี้มี องค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครปฐม ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 1 จังหวัดนครปฐม และสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดนครปฐม โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อประสานความร่วมมือในรับเงินอุดหนุนงบประมาณขององค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม สำหรับดำเนินการตามโครงการพัฒนาทักษะการเรียนรู้ด้านดิจิทัลของโรงเรียนตันแบบในสังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 และโครงการยกระดับคุณภาพการศึกษาด้านเทคโนโลยีของโรงเรียนในสังกัด สพป.นครปฐม เขต 1 เพื่อการศึกษาที่เพียงพอแก่เด็ก และเยาวชนในจังหวัดนครปฐม ณ ห้องประชุมชั้น 3 องค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1799-1024x682.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1800-1024x682.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1801-1024x682.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1802-1024x682.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1803-1024x682.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1804-1024x682.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1805-1024x682.jpeg)
รับมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/4fDKHVqtMW2bG3eA8