วันศุกร์ที่ 5 มกราคม พ.ศ. 2567 นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพิจารณาแผนชั้นเรียนของสถานศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 ครั้งที่ 1/2567 เพื่อพิจารณาแผนชั้นเรียนของสถานศึกษา ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ทบทวนการจัดทำแผนชั้นเรียนเต็มรูป ระยะ 5 ปี (ปีการศึกษา 2565 – 2569) ของสถานศึกษาในสังกัด และดำเนินการปรับปรุงข้อมูลเป้าหมายจำนวนนักเรียนที่จะเข้าเรียนในปีการศึกษา 2567 – 2569 ให้ถูกต้องตามหลักเกณฑ์และสอดคล้องกับข้อมูลตามสภาพจริง ในการนี้มี คณะประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัด ผู้อำนวยการกลุ่ม เจ้าหน้าที่กลุ่มนโยบายและแผน ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6677-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6678-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6688-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6669-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6675-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/tUJMNPB8mfGzfuuE6