วันพุธที่ 3 มกราคม พ.ศ. 2567 นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธาน ในการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกโรงเรียนเพื่อเข้าร่วมโครงการบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อย ประเทศไทย ระดับประถมศึกษา (รุ่นที่3) ปีงบประมาณ 2567 พร้อมด้วย ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะศึกษานิเทศก์ ณ ห้องประชุมกลุ่มศึกษานิเทศฯ ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/113096_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/113094_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/113101_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/113102_0.jpg)