วันอังคารที่ 2 มกราคม พ.ศ.2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เข้านมัสการพระครูปลัดสิทธิวัฒน์ (หลวงพี่น้ำฝน) เจ้าอาวาสวัดไผ่ล้อม เนื่องในวาระดิถีปีใหม่ 2567 กราบขอพรเพื่อความเป็นสิริมงคลในการปฎิบัติหน้าที่ต่อไป ณ วัดไผ่ล้อม ตำบลพระปฐมเจดีย์ อำเภอเมืองนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6599-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6624-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6604-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6601-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/jXgah9EcMzh7B2GdA