วันพฤหัสบดีที่ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2566 เวลา 14.00 น ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมกันประชุมจัดทำแผนปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ 2567 ตามตัวชี้วัด ที่คณะศึกษานิเทศก์แต่ละคน รับผิดชอบ ณ ห้องประชุมกลุ่มศึกษานิเทศก์ ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112642_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112641_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112639_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112638_0.jpg)