วันพฤหัสบดีที่ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นางสาวสุกฤตภัทร ใจรื่น ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางศศิกานดา ศุภภูดล ศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมแสดงความยินดีกับ นายเอกชัย ค้าผล เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม (ประชารัฐบำรุง) ในการนี้มี คณะกรรมการสถานศึกษา คณะผู้บริหารฯ คณะครู นักเรียน และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมกิจกรรมแสดงความยินดีในครั้งนี้ ณ ลานโดมอเนกประสงค์โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม (ประชารัฐบำรุง) อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_แสดงความยินดีผอ.เอกชัย_๒๓๑๒๑๕_20-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_แสดงความยินดีผอ.เอกชัย_๒๓๑๒๑๕_22-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_แสดงความยินดีผอ.เอกชัย_๒๓๑๒๑๕_5-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่https://photos.app.goo.gl/7jfmENmoZJwFccfX9