วันที่ 7 ธันวาคม 2566 เจ้าหน้าที่สำนักงานป.ป.ช.ประจำจังหวัดนครปฐมกลุ่มภารกิจป้องกันการทุจริต เข้าหารือกับนายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 และศึกษาริเทศก์ที่เกี่ยวข้องกับการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 เพื่อหารือแนวทางการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษาของสถานศึกษา ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 ประจำปีงบประมาณ 2567
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111114.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111113.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/111112.jpg)