![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4120-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2566 เวลา 08.09 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 นำคณะผู้บริหารการศึกษา ข้าราชการ และบุคลากรใน สพป.นครปฐม เขต 1 จัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระบูชาพระรัตนตรัย ร้องเพลงข้าราชการที่ดี และกล่าวคำปฏิญญาเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต เพื่อสร้างทัศนคติให้ทุกคนได้ตระหนักและเห็นคุณค่าของชาติ สร้างความรัก ความสามัคคีในหน่วยงาน และร่วมป้องกันต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ ปลูกฝังค่านิยมพร้อมสร้างเครือข่ายความซื่อสัตย์สุจริต ระหว่าง องค์กร สถานศึกษา และโรงเรียนให้มีความยั่งยืนตลอดไป ในการนี้ ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้พบปะพูดคุย แจ้งข้อราชการ ข่าวสารต่างๆ และภารกิจของ สพป.นครปฐม เขต 1 ที่จะต้องดำเนินการในรอบสัปดาห์นี้ ต่อไป ณ บริเวณซุ้มพระลานอเนกประสงค์หน้าเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/892370_0-1-1024x471.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4233-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4211-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4216-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4227-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/rY87nGWh3z8GmYDu6