![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/ประชุมการจัดงานศิลปะหัตถกรรมนักเรียนครั-1024x473.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2566 เวลา 14.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมการจัดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมด้วย ดร.ฐาปณี พวงงาม นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นางสาวสุกฤตภัทร ใจรื่น ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัด เจ้าหน้าที่และบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ เพื่อปรึกษาหารือเตรียมความพร้อมในการดำเนินการจัดงานฯดังกล่าว ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/ประชุมการจัดงานศิลปะหัตถกรรมนักเรียนครั_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/ประชุมการจัดงานศิลปะหัตถกรรมนักเรียนครั_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/ประชุมการจัดงานศิลปะหัตถกรรมนักเรียนครั_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/ประชุมการจัดงานศิลปะหัตถกรรมนักเรียนครั_6-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/ประชุมการจัดงานศิลปะหัตถกรรมนักเรียนครั_5-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/gxrVd4GchaPVpW1Q8