วันพุธที่ 25 ตุลาคม 2566 เวลา 09.30 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานจัดทำรายงานผลการจัดการศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566 ประกอบด้วยทีมบริหารของ สพป.นครปฐม เขต 1 ทุกท่าน และผู้แทนผู้บริหารสถานศึกษาจาก 10 กลุ่มโรงเรียน พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/863387_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/863390_0-1024x471.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__46088199_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/863393_0-1024x471.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/863398_0-1024x471.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__46088219_0-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/y9jAakUmDi55XLpMA