วันที่ 12 ตุลาคม 2566 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้มอบหมายให้ ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เดินทางไปร่วมแสดงความยินดีกับนางสาวนิภารัตน์ เชื้อชาย ศึกษานิเทศก์สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ณ โรงเรียนอนุบาลบ้านแพ้ว (วันครู2500) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสมุทรสาคร เขต 1 ในการนี้ เพื่อเป็นการแสดงความยินดีและเสริมสร้างพลังใจในการเข้ารับตำแหน่งใหม่อย่างเจริญก้าวหน้าต่อไป ขอขอบคุณโรงเรียนอนุบาลบ้านแพ้ว (วันครู2500) ที่ได้ให้การต้อนรับอย่างดียิ่ง
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__2924912_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__2924910_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__2924907_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__2924911_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__2924909_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__2924914_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/10/S__2924920_0.jpg)