วันที่ 6 กันยายน 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้มอบหมายให้ นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมจัดทำแผนพัฒนาจังหวัด 5 ปี โดยมี นายสมเกียรติ พูลสุขเสริม รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องพิมานปฐม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/731428-461x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/731431-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/731439-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/731448-1024x576.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/YVimv61sd8ZCvgas7