![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_35-1024x603.jpg)
วันอังคารที่ 22 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 มอบหมายให้ ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐมเขต 1 พร้อมด้วย นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล และ คณะผู้บริหารสถานศึกษาที่เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมคณะกรรมการคัดเลือกสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาและสถานศึกษา โดยมี นายไพฑูรย์ อรุณศรีประดิษฐ์ ผอ.สพป.นครปฐม เขต 2 ประธานกรรมการบริหารกลุ่มพื้นที่การศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 3 (กาญจบุรี ราชบุรี สุพรรณบุรี นครปฐม) เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกฯ เพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน และการคัดเลือกครูต้นแบบการจัดการเรียนรู้บูรณาการทักษะชีวิต ประจำปี 2566 ระดับภูมิภาค ภาคกลาง ภาคตะวันออก และภาคตะวันตก ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดตุ๊กตา อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_33-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_22-1024x594.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_26-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_25-1024x563.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_20-1024x575.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_39-1024x552.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_28-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_การประชุมระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนกา_๒๓๐๘๒๓_1-1024x651.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/jd5StJwixk4HCAnA9