วันที่ 12 สิงหาคม 2566 ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้รับมอบหมายจาก ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นำบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม พร้อมร่วมพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2566 ณ บริเวณองค์พระปฐมเจดีย์ อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๐๘๑๗_4-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๐๘๑๗_10-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๐๘๑๗_7-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๐๘๑๗_2-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/ข่าวประชาสัมพันธ์วันแม่-725x1024-1.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/5caJv2MiNecZc2tv5