วันที่ 11 สิงหาคม 2566 กลุ่มงานนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา นำโดย ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว และคณะศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1 เข้าร่วมการประชุมการเสริมสร้างความรู้ด้านความมั่นคงปลอดภัยทางไซเบอร์ ซึ่งจัดโดย กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล สพป.นครปฐม เขต 1 วิทยากร โดย พันตำรวจเอก เจษฎา บุรินทร์สุชาติ ผู้กำกับการ กลุ่มงานรักษาความมั่นคงทางไซเบอร์ บก.ตอท. กองบัญชาการตำรวจสืบสวนสอบสวนอาชญากรรมทางเทคโนโลยี การประชุมในวันนี้ทำให้ได้รับรู้ข้อมูลข่าวสารเกี่ยวกับอาชญากรรมทางเทคโนโลยีเพิ่มมากขึ้น และสามารถนำไปปรับประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันและประโยชน์ในทางราชการต่อไป
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__10592461_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/444912_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/444723_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__10592463_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__10592471_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__10592464_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__10592472_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/444724_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/444915_0.jpg)