วันศุกร์ที่ 4 สิงหาคม 2566 ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นำทีมศึกษานิเทศก์ ร่วมเป็นคณะกรรม ในวันศุกร์ที่ 4 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุมกลุ่มนิเทศฯ สพป.นครปฐม เขต 1 ผลการประกวดมีผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศในประเภทต่างๆ ดังนี้ กิจกรรมบริษัทสร้างการดี ระดับประถมศึกษา : โรงเรียนบ้านหนองปากโลง กิจกรรมถอบทเรียน (Best Practice) ประเภทผู้บริหาร : นายอำนวย ป้อมน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดอนยายหอม กิจกรรมถอดบทเรียน (Best Practice) ประเภทครูผู้สอน : นางสาวสุรีมาศ เนื่องโนราช ครูโรงเรียนวัดดอนยายหอม ซึ่งผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศทั้ง 3 ประเภท จะเข้าร่วมรับการคัดเลือกในระดับภาคกลางและภาคตะวันตกอีกครั้ง ระหว่างวันที่ 7-9 สิงหาคม 2566 ณ โรงแรมเอเวน่า
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ศน.66_๒๓๐๘๐๔_11-767x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ศน.66_๒๓๐๘๐๔_5-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ศน.66_๒๓๐๘๐๔_15-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ศน.66_๒๓๐๘๐๔_6-1-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/ฉบับที่-42-724x1024.png)