วันจันทร์ที่ 24 กรกฎาคม 2566
ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาเป็นประธานเปิดกิจกรรมคลีนิค ITA สถานศึกษา ออนไลน์ ผ่านช่องทางโปรแกรม Google Meet ในวันจันทร์ที่ 24 กรกฎาคม 2566 ให้กับโรงเรียนที่มีความสนใจ เข้ารับฟังคำชี้แจ้ง และการตอบข้อสงสัย ให้ข้อแนะนำเพิ่มเติมเกี่ยวกับการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_คลินิก-ITA_๒๓๐๘๐๓_11-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_คลินิก-ITA_๒๓๐๘๐๓_1-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/ฉบับที่-39-724x1024.png)