วันเสาร์ที่ 22 กรกฎาคม 2566 ศน.พัตรา เมฆประยูร และศน.นิภารัตน์ เชื้อชาย ศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1 ให้บริการวิชาการร่วมวิพากษ์แผนการจัดการเรียนรู้ของคณะครูโรงเรียนวัดม่วงตารศ ซึ่งนำโดย ผอ.วัชรกมล สุศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดม่วงตารศ เมื่อวันเสาร์ที่ 22 กรกฎาคม 2566 ณ โรงเรียนวัดม่วงตารศ คุณครูนำเสนอแผนการจัดการเรียนรู้ครบทุกคน และร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ซึ่งกันและกัน บรรยากาศเป็นไปอย่างกัลยาณมิตร
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/่-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/4-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/า-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/ฉบับที่-37-724x1024.png)