วันจันทร์ที่ 17 กรกฎาคม 2566 ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมครูผู้รับผิดชอบการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษา ปีงบประมาณ 2566 ผ่านระบบออนไลน์ แอปพลิเคชัน Google Meet เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจในการดำเนินงานการประเมิน ITA ออนไลน์ สถานศึกษา โดยมี ศน.มณียา จิตธิวงษ์ เป็นผู้รับผิดชอบการดำเนินการในครั้งนี้ ทั้งนี้ ได้รับความร่วมมือจาก ผอ.คชกฤต สาสนะสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหัวถนน และผอ.เอกชัย ค้าผล ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเลาเต่า พร้อมทั้งทีมศึกษานิเทศก์ ร่วมเป็นทีมดำเนินการด้วย ผลการประชุมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/445628-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/445630-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/ฉบับที่-34-724x1024.png)