![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_2-1024x473.jpg)
วันศุกร์ที่ 21 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานพิธีเปิดโครงการ ผอ.เขต พบเพื่อนครู และ อบรมพัฒนาบุคลากร “สร้างขวัญ เติมพลังใจ มอบนโยบาย” ให้ความรู้ในการปฏิบัติงานในวิชาชีพครู ปีการศึกษา 2566 เพื่อมอบนโยบายสำคัญในการจัดการศึกษา ของ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน พร้อมให้ขวัญ กำลังใจ สำหรับผู้อำนวยการโรงเรียน ครู และบุคลากรทางการศึกษา กลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 4 ในการปฏิบัติหน้าที่อย่างมีประสิทธิภาพต่อไป ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดทะเลบก (หลวงพ่อเบี้ยว สูตะบุตรอุปถัมภ์) อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_5-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_6-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_8-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_11-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขตพบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๓_10-1024x473.jpg)