เมื่อวันที่ 29 มิถุนายน 2566 กลุ่มนโยบายและแผน นำโดย นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน เป็นตัวแทนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เข้าเยี่ยม นายชาญณรงค์ มงคลศิวกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผน เข้ารับการผ่าตัดนิ่วในถุงน้ำดี ณ ศูนย์การแพทย์กาญจนาภิเษก เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับบุคลากรในสังกัด
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/704422-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/704423-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/704426-498x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/704430-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/aSdrK5PHo6qDv2Ko6