ทีมปฐมวัย นำโดย ศน.ณัฐิกา สุริยาวงษ์ ศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1 ผู้รับผิดชอบการจัดการศึกษาระดับปฐมวัยและทีมงานดำเนินการจัดการคัดเลือกวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ Best Practice ในการพัฒนาเด็กปฐมวัยของสถานศึกษาในระดับเขตพื้นที่ ทั้ง 3 ด้าน ดังนี้1. ด้านการบริหารจัด การศึกษาระดับปฐมวัย (ผู้บริหาร) 2. ด้านการจัดประสบการณ์การเรียนรู้ระดับปฐมวัย (ครูผู้สอน) 3. ด้านนวัตกรรมการนิเทศการศึกษาระดับปฐมวัย (ศึกษานิเทศก์) เพื่อรับรางวัลยกย่องเชิดชูเกียรติในระดับจังหวัด โดยมี ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการ คัดเลือก ณ ห้องประชุมกลุ่มศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/t-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/2-4-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/399513-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_ประชุม_๒๓๐๖๒๙-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/399511-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/7-2-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/9-4-1024x768.jpg)