ทีมศึกษานิเทศก์ นำโดย ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 และ ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผอ.กลุ่ม นิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ร่วมปฏิบัติหน้าที่เป็นคณะกรรมการกลาง การสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัด สพฐ. ปีพ.ศ. 2566 ร่วมกับกลุ่มบริหารบุคคล สพป.นครปฐม เขต 1 ณ สนามสอบโรงเรียนอนุบาลนครปฐม วันที่ 24-25 มิถุนายน 2566 ทั้งนี้ ได้รับคำสั่งพร้อมกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่อย่างใกล้ชิดจาก ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผอ.สพป.นครปฐมเขต 1 ประธานสนามสอบ และนายมิน ประจวบวัน รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ซึ่งการปฏิบัติหน้าที่เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/395147-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/395144-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/395176-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-8-724x1024.png)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-11-1-724x1024.png)