วันที่ 9 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน พร้อมด้วยนางสาวสุพิชฌาย์ นราทอง นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมประชุมเป็นที่ปรึกษาในการจัดทำแผนพัฒนาการศึกษาขั้นพื้นฐาน (พ.ศ. 2566-2570) ของสพม.นครปฐม ณ ห้องประชุม 3/2 ชั้น 3 อาคารสิริวรปัญญา มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/696178-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/1-498x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/696181-1-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/696168-1-1024x651.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/JC2KGbF6RLLPceXT9