วันที่ 9 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1ได้เป็นประธาน การประชุมคณะกรรมการพิจารณาการขอรับการสนับสนุนงบประมาณเงินอุดหนุนเพื่อบรรจุในแผนพัฒนาการศึกษา (พ.ศ. 2566 – 2570) ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม ฉบับทบทวน ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ร่วมกับนายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื่นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 โดยมีผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ประธานกลุ่มโรงเรียน และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมพิจารณาในครั้งนี้
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__16851093-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__10403848-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__16851090-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/44v356zPiERxhMXN9