วันที่ 2 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้เป็นประธาน การประชุมคณะกรรมการพิจารณาการขอรับการสนับสนุนงบประมาณเงินอุดหนุนเพื่อบรรจุในแผนพัฒนาการศึกษา (พ.ศ. 2566 – 2570) ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม ฉบับทบทวน ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมีผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ประธานกลุ่มโรงเรียน และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมพิจารณาในครั้งนี้
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__16760850-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__16760846-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__16760838-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__16760836-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/yFebwNme1pTEf8xQ6