เมื่อวันที่ 1, 20 และ 21 มีนาคม พ.ศ. 2566 กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 ได้จัดประชุมคณะกรรมการประเมินสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติดและอบายมุข ระดับหน่วยงาน ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1 โดยมีท่าน ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
เป็นประธานในการประชุม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินสถานศึกษาสีขาวปี65_๒๓๐๕๑๙_24-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินสถานศึกษาสีขาวปี65_๒๓๐๕๑๙_2.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินสถานศึกษาสีขาวปี65_๒๓๐๕๑๙_1.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/TCZ2o4wMaRjSQB248