วันที่ 27 เมษายน 2566 นายพงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมอภิรมย์ฤดี (ชั้น 4) ศาลากลางจังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/cb25abad2a90be4d8a157b9ef06969e14_4876513255510265555_๒๓๐๔๒๘_3-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/cb25abad2a90be4d8a157b9ef06969e14_4876513255510265555_๒๓๐๔๒๘_19-1024x462.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/cb25abad2a90be4d8a157b9ef06969e14_4876513255510265555_๒๓๐๔๒๘_5-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/cb25abad2a90be4d8a157b9ef06969e14_4876513255510265555_๒๓๐๔๒๘_13-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/QKfrtdujsqPuyHjQ6