วันที่ 21 มีนาคม 2566 นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในพิธีเปิด โครงการบ้านวิชาการ ผสานความรู้ มุ่งความเป็นเลิศ ปีการศึกษา 2565 เพื่อเป็นการสรุปผลงานการจัดการศึกษารอบปีที่ผ่านมา และให้นักเรียนได้ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ รวมถึงเป็นการนำเสนอผลงาน การจัดกิจกรรมการเรียนรู้ในทุกกลุ่มสาระการเรียนรู้ได้ชัดเจน ส่งเสริมความสามารถในการแสดงออกและผลงาน ของคณะครู นักเรียน ที่โรงเรียนจัดขึ้นต่อสาธารณชน โดยมี นายสืบพงษ์ คนหลัก ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม (ประชารัฐบำรุง) ผู้กล่าวรายงาน การจัดงานเปิดบ้านวิชาการ ผสานความรู้ มุ่งความเป็นเลิศ”ปีการศึกษา 2565 ณ.บริเวณอาคารอเนกประสงค์”ปฐมสุตากร”โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม (ประชารัฐบำรุง) อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/open-home-ร.ร.บ้านหนองงูเหลือม_๒๓๐๓๒๓_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/open-home-ร.ร.บ้านหนองงูเหลือม_๒๓๐๓๒๓_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/open-home-ร.ร.บ้านหนองงูเหลือม_๒๓๐๓๒๓_7-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/open-home-ร.ร.บ้านหนองงูเหลือม_๒๓๐๓๒๓_27-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/open-home-ร.ร.บ้านหนองงูเหลือม_๒๓๐๓๒๓_16-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/open-home-ร.ร.บ้านหนองงูเหลือม_๒๓๐๓๒๓_55-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/gyHcYK7iEEpAzJya9