วันที่ 7 มีนาคม 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการขอรับการสนับสนุนงบประมาณรายการครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ ของ อบจ. ปี 2566 ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/IMG_1081-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/IMG_1093-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/IMG_1085-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/120721-1024x576.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/MBhJRysEFZ3YHow87