วันที่ 26 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น. หน่วยตรวจสอบภายใน โดยการนำของนางสมหมาย ดอกจันทน์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เข้าตรวจติดตามการปฏิบัติงานการเงิน การบัญชี โรงเรียนวัดสามควายเผือก ตามแผนการตรวจสอบภายในประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/mQtBXTuEhZZdatC89
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ร.ร.วัดสามควายเผือก-26ม.ค.66_๒๓๐๒๑๐_2-1024x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ร.ร.วัดสามควายเผือก-26ม.ค.66_๒๓๐๒๑๐_0-1024x1024.jpg)