วันพุธที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 08.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผอ.กลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมรับชมรายการพุธเช้า ข่าว สพฐ.สัญจร ครั้งที่ 5 ผ่านระบบ VIDEO Conference เพื่อรับทราบข้อราชการการดำเนินงาน ตามนโยบายการจัดการศึกษาของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ.ห้องประชุมจันหอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมือง จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/VTbUWy4DGVrCmuMDA
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/122023-พุธเช้าข่าว-สพฐ_230201_0-731x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/122023-พุธเช้าข่าว-สพฐ_230201_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/122023-พุธเช้าข่าว-สพฐ_230201_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/122023-พุธเช้าข่าว-สพฐ_230201_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/122023-พุธเช้าข่าว-สพฐ_230201_8-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/122023-พุธเช้าข่าว-สพฐ_230201_10-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/122023-พุธเช้าข่าว-สพฐ_230201_14-1024x473.jpg)