วันที่ 9 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น. หน่วยตรวจสอบภายใน โดยการนำของนางสมหมาย ดอกจันทน์ ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เข้าตรวจติดตามการปฏิบัติงานการเงิน การบัญชี โรงเรียนบ้านสามัคคี ตามแผนการตรวจสอบภายในประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/zdCENmW1pcUCyXiH6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/ร.ร.บ้านสามัคคี-9ม.ค.66_๒๓๐๑๑๘_0-1024x1024.jpg)