วันพุธที่่ 11 มกราคม 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัดอำเภอเมืองนครปฐม ดังนี้ 1.โรงเรียนวัดวังเย็น 2.โรงเรียนบ้านไร่ต้นสำโรง 3.โรงเรียนวัดใหม่ดอนทราย 4.โรงเรียนวัดสระกะเทียม เพื่อติดตามการดำเนินการจัดการเรียนการสอน พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกันกับผู้บริหารสถานศึกษา ตลอดจนรับทราบปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงาน พร้อมชี้แนะแนวทางแก้ไข และเป็นขวัญกำลังใจให้แก่โรงเรียน ในการจัดการเรียนการสอนที่มีประสิทธิภาพต่อไป
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รวมภาพ_๒๓๐๑๑๑_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รวมภาพ_๒๓๐๑๑๑_26-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รวมภาพ_๒๓๐๑๑๑_22-1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รวมภาพ_๒๓๐๑๑๑_1-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รวมภาพ_๒๓๐๑๑๑_32-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รวมภาพ_๒๓๐๑๑๑_33-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รวมภาพ_๒๓๐๑๑๑_31-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รวมภาพ_๒๓๐๑๑๑_29-1-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/7vZFct9ZxRAuR7uS8