วันอังคารที่ 10 มกราคม 2566 ห้องประชุมพระพรหมเวที ชั้น 3 สพป.นครปฐม เขต 1 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 เป็นประธานประชุมคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 โดยมี นายมิน ประจวบวัน รองผอ.สพป.นครปฐ เขต 1 นางลาวัลย์ ศรีวิเศษ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามฯ และผู้บริหารสถานศึกษา ร่วมประชุม เพื่อขับเคลื่อนการจัดทำแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำแผนพัฒ-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำแผนพัฒ_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำแผนพัฒ_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำแผนพัฒ_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำแผนพัฒ_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำแผนพัฒ_6-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/การประชุมคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำแผนพัฒ_7-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/FzQnFvyVVn5kh74L6