วันที่ 26 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. หน่วยตรวจสอบภายใน โดยการนำของนางสมหมาย ดอกจันทน์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เข้าตรวจติดตามการปฏิบัติงานด้านการเงิน การบัญชี โรงเรียนวัดทะเลบก ตามแผนการตรวจสอบภายใน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติม ได้ที่ https://photos.app.goo.gl/MnHWLdpDQdt6P5ty6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รร.วัดทะเลบก-26-ธ.ค.-65_๒๓๐๑๐๓_0-1024x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/รร.วัดทะเลบก-26-ธ.ค.-65_๒๓๐๑๐๓_8-3-1024x1024.jpg)