วันพุธที่ 21 ธันวาคม 2565 เวลา 13.30 น. กลุ่มอำนวยการ นำโดย นางวิไล เรียนทัพ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ ได้จัดประชุมการจัดกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์ เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีงาม ระหว่างสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 และสถานศึกษาในสังกัด โดยได้รับเกียรติจาก นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุม การประชุมครั้งนี้ เพื่อปรึกษาหารือแนวทางการจัดกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์ ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ ผู้อำนวยการโรงเรียน ตลอดจนผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง รวมทั้งสิ้น 13 ราย ณ.ห้องประชุมจันหอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/การประชุมการจัดกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์_๒๒๑๒๒-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/การประชุมการจัดกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์_๒๒๑๒๒_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/การประชุมการจัดกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์_๒๒๑๒๒_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/การประชุมการจัดกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์_๒๒๑๒๒_5-1024x471.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/5nTY4XziLFPfv4mJ7