วันที่ 16 ธันวาคม 2565 เวลา 13.30 น. กลุ่มโยบายและแผน ได้รับเกียรติจาก ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ให้เกียรติเป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจัดทำแผนชั้นเรียนเต็มรูป 5 ปี (ปีการศึกษา 2565-2569) และแผนชั้นเรียนรายปีของสถานศึกษา ปีการศึกษา 2566 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ประธานกลุ่มโรงเรียนหรือผู้แทน 10 กลุ่มโรงเรียนในสังกัด ตลอดจนบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน เพื่อร่วมกันพิจารณาแผนชั้นเรียนเต็มรูป 5 ปี (ปีการศึกษา 2565-2569) และแผนชั้นเรียนรายปีของสถานศึกษา ปีการศึกษา 2566 ก่อนที่จะประกาศใช้ในสถานศึกษาและรายงานสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ตามปฏิทินที่กำหนดต่อไป ณ ห้องประชุมจันหอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_16ธค.65จัดทำแผนชั้นเรียนรายปีกศ.66แผนเต็มรูป5ปี_221217_27-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_16ธค.65จัดทำแผนชั้นเรียนรายปีกศ.66แผนเต็มรูป5ปี_221217_7-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_16ธค.65จัดทำแผนชั้นเรียนรายปีกศ.66แผนเต็มรูป5ปี_221217_8-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_16ธค.65จัดทำแผนชั้นเรียนรายปีกศ.66แผนเต็มรูป5ปี_221217_2-1024x576.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/Ee3b7pRKGdcLhnp4A