วันที่ 5 ธันวาคม 2565 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นำโดย นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มโนบายและแผน และกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร เนื่องในวันพระราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/7B910580-0D0D-49D9-A152-42811138DAE3-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/2_1.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๒๑๒๐๕-742x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/2_5.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๒๑๒๐๕-1024x576.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/tNzU8G6Xt1Fjx8Mz7