เมื่อ วันที่ 23 พฤศจิกายน 2565 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้เข้าตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดประชาราษฎร์บำรุงในการพัฒนาคุณภาพการศึกษา และได้เข้ากราบนมัสการหลวงปู่แผ้ว ปวโร และเจ้าอาวาสวัดประชาราษฎร์บำรุง ในการนี้ได้มอบนโยบายในการยกระดับคุณภาพของโรงเรียน รวมถึงให้กำลังใจแก่รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะครูทุกคนอีกด้วย
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053373.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053347.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053362.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053360.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/plugins/gutentor/assets/img/default-image.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/plugins/gutentor/assets/img/default-image.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053373.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053372.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053367.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053355.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053369.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053350.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053352.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053362.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053347.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053354.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053365.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7061665.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7053360.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/S__7061670.jpg)