วันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2565 เวลา 09.00 น. นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นางลาวัลย์ ศรีวิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ดำเนินการจัดประชุมคณะทำงาน PA Support Team เพื่อหารือเกี่ยวกับหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินผลการปฏิบัติงานของข้าราชการครูและบุคากรทางการศึกษา ตาม ว.23 โดยมีผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา คณะทำงาน PA Support Team เข้าร่วมหารือกันในครั้งนี้
กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา
ดูรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/f1K8n9AgG1z3jubk7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7043-1024x768.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7053-1024x768.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7057-1024x768.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7080-1024x768.jpeg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7069-1024x768.jpeg)