วันจันทร์ที่ 7 พฤศจิกายน 2565 เวลา 09.00 น. นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 คณะผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครู และบุคลากรทางการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล และคณะทำงานขับเคลื่อนการดำเนินงานตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินตำแหน่งและวิทยฐานะ ตามข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) และการพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษาทั้งระบบ ปีงบประมาณ 2566 เข้าร่วมประชุมจัดทำแผนพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ในปีงบประมาณ 2566 ร่วมกับมหาวิทยาลัยราชภัฎนครปฐม ณ ห้องประชุม ชั้น 1 ตึกคุรุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎนครปฐม
ดูภาพถ่ายเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/Wn4EoxYgpWEPBy7H7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/6.กลุ่มพัฒนาครูฯ_๒๒๑๑๐๗_6-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/6.กลุ่มพัฒนาครูฯ_๒๒๑๑๐๗_0-1-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/6.กลุ่มพัฒนาครูฯ_๒๒๑๑๐๗_3-edited.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/6.กลุ่มพัฒนาครูฯ_๒๒๑๑๐๗_12-edited.jpg)