วันศุกร์ที่ 4 พฤศจิกายน 2565 เวลา 09.00 น. นายมิน ประจวบวัน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินการขับเคลื่อนการพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินตำแหน่งและวิทยฐานะข้าราชการครูและบุคลการทางการศึกษา หรือการพัฒนาสมรรถนะครูและวิชาชีพตามข้อตกลงในการพัฒนางาน PA และการพัฒนาครูและบุคลกรทางการศึกษาทั้งระบบ PA Support Team ที่จัดขึ้นโดย กลุ่มพัฒนาครู และบุคลากรทางการศึกษา ณ ห้องประชุมจันหอม ชั้น 2 สพป. นครปฐม เขต 1
ดูภาพเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/K1YJgHNLQKGcdnc67
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/6.กลุ่มพัฒนาครูฯ_๒๒๑๑๐๗_0-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/6.กลุ่มพัฒนาครูฯ_๒๒๑๑๐๗_14-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/6.กลุ่มพัฒนาครูฯ_๒๒๑๑๐๗_2-1024x576.jpg)