31 ตุลาคม 2565 เวลา 13.00 น. จัดเตรียมความพรัอมของสถานที่กิจกรรมส่ง ดร.วีระ บัวผัน รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 เพื่อในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง รอง ผอ.สพป.กำแพงเพชร เขต 2 นำทีมโดย นายมิน ประจวบวัน รอง ผอ.สพป.เขต 1 พร้อมบุคลากรทีมกลุ่มอำนวยการ ณ.ห้องประชุมทวราวดีศรีพระประโทน โรงเรียนวัดพระประโทนเจดีย์
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมhttps://photos.app.goo.gl/vBijb6eKMnFteekq9
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/เตรียมสถานที่จัดกิจกรรมส่งท่านรองวีระ-บั-1024x512.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/เตรียมสถานที่จัดกิจกรรมส่งท่านรองวีระ-บั_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/เตรียมสถานที่จัดกิจกรรมส่งท่านรองวีระ-บั_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/เตรียมสถานที่จัดกิจกรรมส่งท่านรองวีระ-บั_3-1024x473.jpg)